Điểm nhấn của ngày thi đấu hôm nay là trận chung kết bóng đá nữ, futsal nam và nữ. Cả ba trận đấu đều là cuộc đối đầu của Việt Nam và Thái Lan. Bên cạnh đó, các môn võ tiếp tục thi đấu, hứa hẹn thêm nhiều HCV cho đoàn thể thao Việt Nam.
Môn Bi sắt:
Từ 09h00 đến 18h30
_ Bộ ba nam: Nguyễn Xuân Lộc, Phan Thế An, Vũ Khang Duy, Cao Phú Thịnh
+ Bộ ba nữ: Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Trần Thị Diễm Trang, Lê Thị Út Thương
Môn Cầu mây
Từ 15h30 đến 16h30
+ Đôi nữ: Việt Nam - Myanmar
Từ16h30 đến 17h30
+ Đôi nam: Việt Nam - Lào
Môn Bóng chuyền nam
14h30
+ Việt Nam - Myanmar (Tranh HCĐ)
Môn Futsal nam
16h30
+ Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)
Môn Futsal nữ
13h30
+ Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)
Môn Bóng đá nữ
20h00
+ Việt Nam - Thái Lan (Chung kết)
Môn Cờ vua:
Từ 09h30 đến 16h30
+ Cờ đổi quân đồng đội nam nữ: Đào Thiên Hải, Hoàng Thị Như Ý và Trần Quốc Dũng, Võ Thị Kim Phụng
Môn Billiards
10h30
+ English đơn: Nguyễn Thanh Bình (Gặp VĐV Thái Lan), Nguyễn Trung Kiên (Gặp VĐV Myanmar)
13h30
+ Pool 10 bi nữ: Huỳnh Thị Ngọc Huyền (Tứ kết)
Môn Bóng bàn
09h00
+ Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Singapore)
09h30
+ Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Myanmar)
10h00
+ Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Lào)
10h30
+ Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Thái Lan)
11h00
+ Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Indonesia)
11h30
+ Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Indonesia)
11h30
+ Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Singapore)
14h30
+ Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Indonesia)
15h30
+ Đơn nam: Nguyễn Văn Ngọc (Gặp VĐV Campuchia)
15h30
+ Đơn nam: Lê Tiến Đạt (Gặp VĐV Myanmar)
16h00
+ Đơn nữ: Nguyễn Thị Nga (Gặp VĐV Indonesia)
16h30
+ Đơn nữ: Mai Hoàng Mỹ Trang (Gặp VĐV Lào)
Môn Nhảy cầu
Từ 10h30 đến 12h30
+ 3m cầu mềm đôi nam: Nguyễn Minh Sang, Vũ Anh Duy
Từ 15h30 đến 18h30
+ 3m cầu mềm đôi nữ: Hoàng Lê Thanh Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh
Môn Kempo:
Từ 09h40
+ Đôi nữ đai đen: Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Dương Lan Phương
+ Đôi nam đai đen: Nguyễn Vũ Đăng, Nguyễn Kim Nguyên
+ 60kg nam: Nguyễn Duy Chung
+ 55kg nam: Nguyễn Kim Nguyên
+ Đồng đội quyền nữ 8 người: Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên, Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương
+ Đôi nam đai nâu: Nguyễn Duy Chung, Nguyễn Phú Cường
+ 48kg nữ: Đỗ Hồng Ngọc
+ 51kg nữ: Nguyễn Thùy Dương
Môn Taekwơndo
Từ 13h30
+ 49kg nữ: Đoàn Thị Hương Giang
+ 53kg nữ: Nguyễn Thanh Thảo
+ 63kg nam: Lê Huỳnh Châu
Từ 14h30 chung kết
Môn Judo
Từ 13h30
+ 57kg nữ: Hồ Thị Như Vân
+ 63kg nữ: Bùi Thị Hoa
Từ 18h30
+ 73kg nam: Nguyễn Tấn Công
+ 81kg nam: Tô Hải Long
Môn Vovinam
Từ 09h30 đến 12h00
+ 60kg nữ: Nguyễn Thị Quyền Chân
+ 55kg nam: Trần Anh Tuấn
+ Long Hổ Quyền: Hứa Lê Cẩm Xuân
+ Song luyện kiếm: Hứa Lê Cẩm Xuân, Mai Thị Kim Thùy
Từ 15h30 đến 17h30
+ Đa luyện vũ khí nam: Huỳnh Khắc Nguyên, Nguyễn Văn Cường, Lâm Đông Vượng, Trần Công Tạo
+ Song luyện mã tấu: Trần Thế Thường, Lâm Đông Vượng
* Chú ý: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức
Theo TinTheThao.com.vn